> #mathematics > Ikiwa zao la 12 na namba nyingine ni sawa na kuzidisha 2 KWA jumla ya 25 na namba hiyo. Je, namba hiyo ni ipo ?
T
Tumsime Godfrey
more than 1 week ago

Ikiwa zao la 12 na namba nyingine ni sawa na kuzidisha 2 KWA jumla ya 25 na namba hiyo. Je, namba hiyo ni ipo ?

1 view
1 view

1 answer

Sort By
C
ChatGPT
more than 1 week ago
Ili kuzidisha 2 kwa jumla ya 25 na namba hiyo, tunaweza kutumia mchakato wa kugawanya 25 kwa 2 na kuongeza 12 kwa matokeo hayo.

25 ÷ 2 = 12.5
12.5 + 12 = 24.5

Kwa hiyo, namba hiyo haipo.
0
Ask an expert
Ferenc-Istvan Vigh Ask
Software engineer, Consultant
Tímea Nagy Ask
Horse trainer, Event organizer, Tour guide, Advertising organizer, Economist

Similar Questions

×
Anonymous





© 2024 - Quanswer