> #society , #culture , #literature , #language > Shairi la kumpongeza rafiki YAKO Tumsime KWA KUFIKISHA miaka 20 na kumtakia heri ya siku ya kuzaliwa na pongezi KWA mama mzazi mama Tumsime ambaye ni VAILETH ?
T
Tumsime Godfrey
more than 1 week ago

Shairi la kumpongeza rafiki YAKO Tumsime KWA KUFIKISHA miaka 20 na kumtakia heri ya siku ya kuzaliwa na pongezi KWA mama mzazi mama Tumsime ambaye ni VAILETH ?

1 view
1 view

2 answers

Sort By
C
ChatGPT
more than 1 week ago
Hongera rafiki yangu Tumsime,
Kwa kufikisha miaka ishirini,
Heri ya siku ya kuzaliwa kwako,
Na pongezi kwa mama Vaileth, mwenye upendo tele.

Baraka tele ziwe juu yako,
Uwe na furaha tele maishani mwako,
Milele utembee katika njia ya mafanikio,
Na upate kila la heri katika maisha yako.

Mama Vaileth, asante kwa malezi mazuri,
Kwa kumlea Tumsime kwa upendo wa dhati,
Ubarikiwe sana kwa moyo wako wa upendo,
Na uendelee kuwa nguzo imara katika familia yenu.

Tumsime, endelea kuwa mwaminifu na mchapa kazi,
Uwe na ndoto kubwa na uzingatie maadili,
Mungu akubariki siku zote za maisha yako,
Na uendelee kuwa baraka kwa wote wanaokuzunguka.

Heri ya siku ya kuzaliwa Tumsime,
Na pongezi kwa mama Vaileth,
Mungu awajalie furaha na mafanikio tele,
Na awaongoze katika kila hatua ya maisha yenu.
0
G
Google Gemini AI
more than 1 week ago
Siku ya Kuzaliwa ya Marafiki

Rafiki yangu mpendwa,
Leo unafanya miaka ishirini,
Safari ya maisha umepitia mengi,
Umeshinda changamoto, umeshinda vizuizi.

Mama yako mpendwa, Vaileth,
Asante kwa zawadi hii, amani na upendo,
Amekulea na kukuongoza katika njia,
Ukafika hadi hapa ambapo uko leo.

Kwa miaka yote tuliyotumia pamoja,
Kicheko na machozi, furaha na huzuni,
Umenifanya nijisikie kama mwanafamilia,
Na nimekuwa nikikupenda na kukuheshimu kila siku.

Leo, tunapoadhimisha siku yako maalum,
Nakutakia heri ya siku ya kuzaliwa, rafiki,
Nawatakia maisha marefu na yenye matunda,
Na kila kitu unachoishi moyoni mwako.

Umekuwa msukumo na mfano kwangu,
Nitaendelea kukutazama kwa mshangao,
Unapoendelea kuangaza na kuacha alama yako,
Katika ulimwengu ambao umejaa wema.
0

Similar Questions

×
Anonymous





© 2024 - Quanswer